Smart Tivi QLED 4K 50 inch Samsung QA50Q80C nội dung 4K hoàn hảo với bộ xử lý Neural Quantum 4K AI 20 nơ-ron, công nghệ Real Depth Enhancer hiển thị hình ảnh có độ sâu chân thực, Direct Full Array 8X tái tạo khung hình cho sắc đen sâu thẳm, công nghệ Dolby Atmos, OTS Lite cho âm thanh đa chiều như ở rạp chiếu phim, hệ điều hành Tizen™ với kho ứng dụng đa dạng.
- Kích thước màn hình 50 inch thích hợp sắp đặt trong những gian phòng có diện tích vừa và lớn. Tùy theo từng không gian, bạn có thể bố trí kiểu treo tường hoặc để bàn.
- Chân đế được làm từ nhựa chắc chắn, giúp tivi có thể đứng vững trên kệ bàn hay mặt tủ,...
- Màn hình QLED tái hiện hình ảnh 4K cho độ nét cao gấp 4 lần so với Full HD.
- Motion Xcelerator Turbo+, công nghệ cho chuyển động uyển chuyển, rõ ràng đến 120 Hz để game thủ sẵn sàng bước vào trận chiến với thao tác mượt mà, tốc độ không tưởng. Công nghệ FreeSync Premium Pro, chế độ Game Motion Plus nâng cao tốc độ kết nối, hạn chế hiện tượng giật, xé hình để bạn dễ dàng chiến thắng địch thủ.
- Với tổng công suất loa 40W, hệ thống 4.2 kênh cho chất âm sống động, cuốn hút.
Với thành công từ sản phẩm Smart Tivi QLED 4K 50 inch Samsung QA50Q80B được ra mắt năm 2022, Samsung ra mắt phiên bản năm 2023 Smart Tivi QLED 4K 50 inch Samsung QA50Q80C là chiếc tivi xứng tầm với nội thất cao cấp của gia đình bạn, nhờ mang đến trải nghiệm âm thanh, hình ảnh 4K chân thật khi trang bị đa dạng công nghệ tiên tiến, đáp ứng nhu cầu giải trí cá nhân với hệ điều hành Tizen™ hiện đại và nhiều tính năng hấp dẫn được tích hợp trong thiết bị mà bạn dễ dàng khám phá.
Thông số kỹ thuật Smart Tivi QLED 4K 50 inch Samsung QA50Q80C
Loại tivi:
Hệ điều hành
Ứng dụng phổ biến
Công nghệ hình ảnh:
Điều khiển bằng giọng nói
Remote thông minh:
Chiếu hình từ điện thoại lên TV
Kích thước:
Năm ra mắt:
Hãng
Smart Tivi QLED 4K 50 inch Samsung QA50Q80C